Dalilan yin amfani da kofuna na abokantaka na PLA (madarar masara).

Kofin da za a sake amfani da shi shine na'ura mai ɗorewa kuma mai juriya ga masu son ɗaukar kaya.Tsarin samar da su da rufin su ya bambanta da takwarorinsu na gargajiya.Dangane da abokantakarsu.kofuna na masara masu dacewa da yanayiyanzu sune mafi mashahuri zabi ga masu son kofi.A yau, mutane da yawa suna amfani da kofuna na masarar da za a iya lalata su.Yanzu kowa yana buƙatar kofi na kofi wanda ke inganta tattalin arzikin madauwari.,

Kofuna na masarar da za a iya lalata su suna adana kuzari
Ƙirƙirar biodegradablekofuna na masarayana adana makamashi saboda PLA (masar masara) yana narkewa a ƙananan zafin jiki fiye da polyethylene (PE), don haka wannan yana taimakawa rage yawan makamashi, wanda ke da amfani ga tsaka-tsakin carbon ɗin mu na nufin samun tasiri mai kyau Bugu da ƙari, da zarar an sake yin amfani da su, an dawo da su. zuwa ɓangaren litattafan almara, wanda sai a yi amfani da shi don samar da wasu kayan takarda kamar takarda bayan gida, katunan gaisuwa ko kwali.

Yawancin kofuna na kofi suna haifar da wuce gona da iri na albarkatun ƙasa.Ba tare da sarrafawa ko sake yin amfani da su ba, kowane kofi na kofi ya zama alamar bishiyar da ta fadi.Ana samun kofuna na kofi na filastik da filastik daga man fetur, don haka akwai haɗarin burbushin mai.Ana yin kofunan da za a iya lalata su daga sitacin masara kuma suna iya ceton miliyoyin bishiyoyi da rage damuwa mai.Kofuna na masarar da za a iya lalata suamfani da kayan sabuntawa wanda zai iya taimakawa wajen kawar da filastik daga kasuwa.Yawancin abubuwan da ke cikin wannan kofi na kofi suna girma da sauri don mayar da kayan da aka girbe.

Kofuna na masaraalhakin zamantakewa ne
A yau, kusan kowa yana sane da mummunan halin da muhallinmu ke ciki.Abin baƙin ciki, kaɗan ne suka zaɓi su magance hargitsi da kansu.Gaskiyar ita ce, dorewa ya fi nauyin mutum.Idan kun goyi bayan yanayin, za ku girbe mafi yawan daga duniyar da ta fi tsafta.Amfanin dogon lokaci na ɗaukar wannan matakin yana da tasiri mafi girma ga rayuwar ku.Misali, zaku iya tsammanin ƙarancin farashi idan kun ɗauki ingantattun ayyukan makamashi a cikin gidan ku.Idan kuna amfanikofuna na masara masu biodegradable, za ku iya rage sharar gida da al'ummarku gaba ɗaya.

Lokacin da alamu suka canza zuwa samfuran kore, suna samun fa'idodi masu yawa.Misali, samfuran da ke amfani da kofuna waɗanda za a iya sake yin amfani da su na iya jin daɗin ƙarancin farashin sharar gida.Yin amfani da kofuna na kofi na yau da kullum yana haifar da kyakkyawan suna da hoto mai kyau.

Abubuwan sake amfani da su suna tabbatar da kwanciyar hankali
Yawancin abokan cinikin kore suna la'akari da tasirin dogon lokaci akan lafiyar su, kasuwanci da muhalli.Kayayyakin kore suna ba da garantin kwanciyar hankali.Idan kun yi la'akari da garantin amincin su, koyaushe za ku zaɓi su don tabbatar da lafiyar ku.Lokacin shan kofi, za ku fi son kofuna na takarda masu lalacewa waɗanda ke da aminci ga abinci kuma ba su da sinadarai masu guba.Lafiyar ku ta zo ta farko.

kofuna na masara masu dacewa da yanayiyana da babban tasiri a kan muhalli.Kofin kofi ɗaya a lokaci guda yana rage sharar gida kuma yana adana albarkatu.A cikin dogon lokaci, za mu iya ajiye wuraren da ake zubar da ƙasa, mu faɗaɗa murfin gandun daji da iyakance gurɓataccen iska.


Lokacin aikawa: Juni-21-2023